8XBET

8XBET

Lịch Thi Đấu bóng đá mới nhất - LTĐ chính xác

  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 06:30 - 14/07
    FC Cincinnati
    vs
    Charlotte FC
  • 06:30 - 14/07
    DC United
    vs
    Nashville
  • 06:30 - 14/07
    New England Revolution
    vs
    Orlando City
  • 06:30 - 14/07
    Montreal Impact
    vs
    Atlanta United
  • 06:30 - 14/07
    Toronto FC
    vs
    Philadelphia Union
  • J1 League
  • 12:00 - 13/07
    Consadole Sapporo
    vs
    Vissel Kobe
  • 17:00 - 13/07
    FC Tokyo
    vs
    Albirex Niigata
  • K League 1
  • 17:00 - 13/07
    Ulsan Hyundai FC
    vs
    FC Seoul
  • 17:30 - 13/07
    Daejeon Citizen
    vs
    Gangwon FC
  • 17:30 - 13/07
    Jeju United
    vs
    Pohang Steelers
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 13:30 - 13/07
    Qingdao Youth Island
    vs
    Zhejiang Greentown
  • 18:35 - 13/07
    Meizhou Hakka
    vs
    Nantong Zhiyun
  • 18:35 - 13/07
    Shandong Taishan
    vs
    Qingdao Manatee
  • 19:00 - 13/07
    Shanghai Shenhua
    vs
    Changchun Yatai
  • 19:00 - 13/07
    Shenzhen Xinpengcheng
    vs
    Henan Football Club
  • VĐQG Brazil
  • 02:00 - 14/07
    Cruzeiro
    vs
    Bragantino
  • 02:00 - 14/07
    Bahia
    vs
    Cuiaba
  • LIGA Mexico
  • 06:00 - 14/07
    Club Leon
    vs
    Pachuca
  • 06:00 - 14/07
    Necaxa
    vs
    Puebla
  • VĐQG Na Uy
  • 22:00 - 13/07
    Fredrikstad
    vs
    Molde
  • 22:00 - 13/07
    Lillestrom
    vs
    Stromsgodset
  • 22:00 - 13/07
    Odd Grenland
    vs
    Ham-Kam
  • 22:00 - 13/07
    Sandefjord
    vs
    Bodo Glimt
  • 22:00 - 13/07
    Viking
    vs
    Kristiansund BK
  • 00:15 - 14/07
    Brann
    vs
    Haugesund
  • 03:00 - 14/07
    Tromso IL
    vs
    KFUM Oslo
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 01:00 - 14/07
    NBE SC
    vs
    Smouha SC
  • Australia Queensland Women
  • 11:45 - 13/07
    Robina City FC (W)
    vs
    Dare southwest Queensland (W)
  • 15:00 - 13/07
    Peninsula Power (W)
    vs
    Brisbane Olympic (W)
  • 15:30 - 13/07
    Eastern Suburbs SC (W)
    vs
    Brisbane City (W)
  • VIC Premier League
  • 12:00 - 13/07
    Avondale FC
    vs
    Oakleigh Cannons
  • 12:00 - 13/07
    Manningham United Blues
    vs
    Moreland City
  • 16:00 - 13/07
    Dandenong Thunder
    vs
    Port Melbourne
  • Victorian State League Division 1
  • 12:00 - 13/07
    Eastern Lions SC
    vs
    Kingston City
  • 12:00 - 13/07
    North Geelong Warriors
    vs
    Bentleigh greens
  • 12:00 - 13/07
    Melbourne Heart (Youth)
    vs
    Northcote City
  • 14:30 - 13/07
    Caroline Springs George Cross
    vs
    Preston Lions
  • Australia Capital Premier
  • 12:00 - 13/07
    Canberra Olympic
    vs
    Gungahlin United
  • 14:45 - 13/07
    Monaro Panthers
    vs
    Yoogali SC
  • Australia NSW Super League
  • 12:00 - 13/07
    Bulls Academy
    vs
    Bonnyrigg White Eagles
  • 13:30 - 13/07
    Hake Ya Dong in Sydney City
    vs
    Nepean Football Club
  • 14:00 - 13/07
    Canterbury Bankstown FC
    vs
    Mt Druitt Town Rangers FC
  • 14:00 - 13/07
    Rydalmere Lions FC
    vs
    Bankstown City Lions
  • 15:30 - 13/07
    Northern Tigers
    vs
    Inter Lions
  • 16:00 - 13/07
    SD Raiders FC
    vs
    Blacktown Spartans
  • 16:00 - 13/07
    Dunbar Rovers FC
    vs
    Dulwich Hill SC
  • 16:00 - 13/07
    Macarthur Rams
    vs
    University NSW
  • VIC Women s Premier League
  • 12:00 - 13/07
    Brunswick Juventus (W)
    vs
    Alamein (W)
  • 12:00 - 13/07
    Calder United SC (W)
    vs
    Boroondara Eagles (W)
  • 13:00 - 13/07
    Bentleigh Greens (W)
    vs
    Preston Lions (W)
  • 13:00 - 13/07
    South Melbourne (W)
    vs
    Heidelberg United (W)
  • Australia Victoria State League 1
  • 12:00 - 13/07
    Malvern City
    vs
    Old Scotch SC
  • 12:00 - 13/07
    Brandon Park
    vs
    Eltham Redbacks
  • Australia Victoria State League
  • 12:00 - 13/07
    Boroondara
    vs
    Beaumaris
  • 12:00 - 13/07
    Doveton
    vs
    Goulburn Valley Suns
  • 14:30 - 13/07
    Nunawading City
    vs
    Essendon Royals
  • 15:15 - 13/07
    FC Melbourne Srbija
    vs
    Box Hill United SC
  • Australia Brisbane Capital League 2
  • 12:00 - 13/07
    Canberra White Eagles
    vs
    Queanbeyan City
  • 12:00 - 13/07
    Brindabella Blues FC
    vs
    Canberra Juventus
  • Australia WA State League 1 Reserves
  • 12:00 - 13/07
    UWA-Nedlands FC Reserves
    vs
    Dianella White Eagles Reserves
  • 12:00 - 13/07
    Gwelup Croatia SC Reserves
    vs
    Sorrento FC Reserves
  • 12:00 - 13/07
    Subiaco AFC Reserves
    vs
    Mandurah City FC Reserves
  • 12:00 - 13/07
    Rockingham City FC Reserves
    vs
    Gosnells City Reserves
  • 12:00 - 13/07
    Murdoch University Melville FC Reserves
    vs
    Cockburn City Reserves
  • 15:00 - 13/07
    Kingsley Westside Reserves
    vs
    Joondalup Utd Reserves
  • Australia U20
  • 12:00 - 13/07
    Fremantle City U20
    vs
    Stirling Macedonia U20
  • 12:00 - 13/07
    FloreatAthena U20
    vs
    Inglewood United U20
  • 12:00 - 13/07
    Perth RedStar FC U20
    vs
    Bayswater U20
  • 12:00 - 13/07
    Balcatta U20
    vs
    Pires U20
  • 12:00 - 13/07
    Armadale SC U20
    vs
    Western Knights U20
  • Australia Premier League Women (R)
  • 12:00 - 13/07
    Adelaide Comets Reserve (W)
    vs
    West Adelaide Reserve (W)
  • FFSA SLR
  • 12:15 - 13/07
    Adelaide City Reserve
    vs
    Modbury Jets Reserves
  • 12:15 - 13/07
    White City FK Beograd Reserves
    vs
    Adelaide Raiders SC Reserve
  • 12:15 - 13/07
    Adelaide Comets Reserve
    vs
    Campbelltown City Reserve
  • 12:15 - 13/07
    North Eastern MetroStars Reserve
    vs
    Para Hills Reserves
  • 13:15 - 13/07
    Adelaide Olympic Reserve
    vs
    Croydon Kings Reserve
  • Australia NPL Victoria U23 A
  • 12:15 - 13/07
    Caroline Springs George Cross U23
    vs
    Preston Lions U23
  • FFSA Premier League
  • 12:30 - 13/07
    Adelaide Panthers
    vs
    Adelaide United FC (Youth)
  • 14:30 - 13/07
    Adelaide City FC
    vs
    Modbury Jets
  • 14:30 - 13/07
    White City Woodville
    vs
    Adelaide Raiders SC
  • 14:30 - 13/07
    Metrostars SC
    vs
    Para Hills Knlghts SC
  • 15:30 - 13/07
    Adelaide Olympic
    vs
    Croydon Kings
  • 16:45 - 13/07
    Adelaide Comets FC
    vs
    Campbelltown City SC
  • South Australian Premier
  • 12:30 - 13/07
    Fulham United FC
    vs
    Adelaide Victory
  • 12:30 - 13/07
    Salisbury United
    vs
    Cumberland United FC
  • 12:30 - 13/07
    West Adelaide SC
    vs
    Sturt Lions
  • 12:30 - 13/07
    Western Strikers SC
    vs
    Adelaide Cobras FC
  • 13:00 - 13/07
    Adelaide Vipers
    vs
    Playford City Patriots
  • Australia Capital Territory U23 League
  • 12:30 - 13/07
    Monaro Panthers U23
    vs
    Yoogali SC U23
  • Australia NPL Victoria U23
  • 12:30 - 13/07
    Green Gully U23
    vs
    South Melbourne U23
  • 13:30 - 13/07
    Dandenong Thunder U23
    vs
    Port Melbourne U23
  • Australia NPL Queensland U23
  • 12:45 - 13/07
    Ipswich FC U23
    vs
    Moreton City Excelsior B U23
  • 12:45 - 13/07
    Brisbane Strikers U23
    vs
    Mitchelton U23
  • 13:00 - 13/07
    Rochedale Rovers U23
    vs
    Brisbane Olympic FC U23
  • 13:00 - 13/07
    WDSC Wolves U23
    vs
    Brisbane City U23
  • 13:00 - 13/07
    Capalaba Bulldogs U23
    vs
    Broadbeach United U23
  • 13:45 - 13/07
    Lions FC U23
    vs
    Moreton Bay United U23
  • JFL
  • 13:00 - 13/07
    Okinawa SV
    vs
    Criacao Shinjuku
  • 16:00 - 13/07
    Veertien Kuwana
    vs
    Kochi United
  • 16:00 - 13/07
    Tochigi City
    vs
    Rayluck Shiga
  • Australia Northern NSW League
  • 13:00 - 13/07
    Lake Macquarie
    vs
    Cooks Hill United
  • Australia Queensland Premier 2
  • 13:00 - 13/07
    Magic United TFA
    vs
    Samford Ranges
  • 15:00 - 13/07
    Souths United
    vs
    Pine Hills
  • 16:00 - 13/07
    Holland Park Hawks FC
    vs
    North Star
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 13:20 - 13/07
    Japan (W)
    vs
    Ghana (W)
  • 15:00 - 13/07
    Finland (W) U23
    vs
    Czech (W) U23
  • 16:20 - 13/07
    Morocco (W) U20
    vs
    Venezuela (W) U20
  • 20:00 - 13/07
    Norway (W) U19
    vs
    Iceland (W) U19
  • 21:00 - 13/07
    Finland (W) U19
    vs
    Czech (W) U19
  • 21:00 - 13/07
    Argentina (W)
    vs
    Uruguay (W)
  • 22:00 - 13/07
    New Zealand (W)
    vs
    Zambia (W)
  • 22:00 - 13/07
    Pau FC
    vs
    Iraq U23
  • 22:59 - 13/07
    USA U23
    vs
    Paraguay U23
  • 22:59 - 13/07
    Botswana (W)
    vs
    Tanzania (W)
  • 02:00 - 14/07
    Australia (W)
    vs
    Canada (W)
  • 02:30 - 14/07
    USA (W)
    vs
    Mexico (W)
  • 04:00 - 14/07
    Colombia (W)
    vs
    Ecuador (W)
  • 05:30 - 14/07
    USA (W) U20
    vs
    Mexico (W) U20
  • TAS Premier League
  • 13:30 - 13/07
    Glenorchy Knights FC
    vs
    Devonport City
  • 13:30 - 13/07
    LAN Thurston
    vs
    Kingborough Lions
  • 13:45 - 13/07
    Launceston City
    vs
    South Hobart
  • Northern NSW U20 League
  • 13:30 - 13/07
    Northern Tigers U20
    vs
    Inter Lions U20
  • 14:00 - 13/07
    St.George Saints U20
    vs
    NWS Spirit FC U20
  • 14:00 - 13/07
    Hills Brumbies U20
    vs
    Sutherland Sharks U20
  • 14:00 - 13/07
    Marconi Stallions U20
    vs
    St George City FA U20
  • 14:00 - 13/07
    Dunbar Rovers FC U20
    vs
    Dulwich Hill U20
  • 14:00 - 13/07
    SD Raiders U20
    vs
    Blacktown Spartans U20
  • 14:00 - 13/07
    Macarthur Rams U20
    vs
    UNSW FC U20
  • 14:00 - 13/07
    Rydalmere Lions FCU20
    vs
    Bankstown City Lions U20
  • 15:30 - 13/07
    Hakoah Sydney City East U20
    vs
    Nepean FC U20
  • 16:00 - 13/07
    Canterbury Bankstown U20
    vs
    Mt Druitt Town Rangers U20
  • 16:30 - 13/07
    APIA Leichhardt Tigers U20
    vs
    Wollongong Wolves U20
  • Australia Darwin Premier
  • 13:30 - 13/07
    Darwin Olympics
    vs
    Port Darwin FC
  • 17:30 - 13/07
    Mindil Aces
    vs
    Casuarina FC
  • Australia Northern NSW League
  • 13:30 - 13/07
    Adamstown Rosebud Reserves
    vs
    Edgeworth Eagles Reserves
  • NSW Premier League
  • 14:00 - 13/07
    Sydney Olympic
    vs
    Central Coast Mariners (Youth)
  • 14:30 - 13/07
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    vs
    Wollongong Wolves
  • 16:00 - 13/07
    Hills Brumbies
    vs
    Sutherland Sharks
  • 16:00 - 13/07
    Marconi Stallions
    vs
    St George City FA
  • 16:00 - 13/07
    St George Saints
    vs
    Spirit FC
  • National Western Australia
  • 14:00 - 13/07
    Armadale SC
    vs
    Western Knights
  • 14:00 - 13/07
    Balcatta FC
    vs
    Perth SC
  • 14:00 - 13/07
    Floreat Athena
    vs
    Inglewood United
  • 14:00 - 13/07
    Fremantle City
    vs
    Stirling Macedonia
  • 14:00 - 13/07
    Perth Glory (Youth)
    vs
    Olympic Kingsway SC
  • 14:00 - 13/07
    Perth RedStar
    vs
    Bayswater City
  • Giao Hữu CLB
  • 14:00 - 13/07
    FC Maritsa 1921
    vs
    FK Gigant Saedinie
  • 14:00 - 13/07
    Rozova Dolina
    vs
    FK Dimitrovgrad
  • 14:00 - 13/07
    TeslaStropkov
    vs
    Humenne
  • 14:30 - 13/07
    FC Artmedia Petrzalka
    vs
    Raca Bratislava
  • 14:30 - 13/07
    Bonyhad Volgyseg
    vs
    Siklos
  • 14:30 - 13/07
    Varfurdo Gyulai Termal FC
    vs
    FC Szeged II
  • 14:30 - 13/07
    Posusje
    vs
    NK Siroki Brijeg
  • 14:30 - 13/07
    CSA Steaua Bucuresti
    vs
    Mehta ruzett
  • 15:00 - 13/07
    GKS Belchatow
    vs
    Skra Czestochowa
  • 15:00 - 13/07
    SK Kladno
    vs
    Benatky Nad Jizerou
  • 15:00 - 13/07
    Kaposvar
    vs
    Pecsi MFC
  • 15:00 - 13/07
    HNK Gorica
    vs
    NK Lokomotiva Zagreb
  • 15:00 - 13/07
    Chrobry Glogow
    vs
    Gawin Sleza Wroclaw
  • 15:00 - 13/07
    Komarom VSE
    vs
    KFC Komarno
  • 15:00 - 13/07
    Penzugyor SE
    vs
    Hatvan
  • 15:00 - 13/07
    MTE Mosonmagyarovar
    vs
    Inter Bratislava
  • 15:00 - 13/07
    FC Ajka
    vs
    Csakvari TK
  • 15:00 - 13/07
    Puskas Academy II
    vs
    Ivancsa
  • 15:00 - 13/07
    Bodajk FC Siofok
    vs
    Majosi SE
  • 15:00 - 13/07
    Szentlorinc SE
    vs
    Bijelo Brdo
  • 15:00 - 13/07
    Zlin B
    vs
    Brno B
  • 15:00 - 13/07
    SV Rothenthurn
    vs
    Rapid Lienz
  • 15:00 - 13/07
    BSS Monor
    vs
    III.Keruleti TUE
  • 15:00 - 13/07
    ESMTK Budapest
    vs
    Dorogi FC
  • 15:00 - 13/07
    Afumati
    vs
    Muscel
  • 15:00 - 13/07
    ACS Dumbravita
    vs
    Unirea Alba Iulia
  • 15:00 - 13/07
    CS Mioveni
    vs
    ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
  • 15:00 - 13/07
    BKV Elore
    vs
    Kelen SC
  • 15:00 - 13/07
    Ferencvarosi TC B
    vs
    Veszprem
  • 15:00 - 13/07
    BVSC Zuglo
    vs
    Vasas
  • 15:15 - 13/07
    Unicov
    vs
    SK Prostejov
  • 15:30 - 13/07
    NK Varteks Varazdin
    vs
    Arges
  • 15:30 - 13/07
    SSK Bilovec
    vs
    Nove Sady
  • 15:30 - 13/07
    Hutnik Krakow
    vs
    Wislanie Jaskowice
  • 15:30 - 13/07
    Bohemians1905 B
    vs
    Zivanice
  • 15:30 - 13/07
    Czarni Polaniec
    vs
    Star Starachowice
  • 15:30 - 13/07
    Usti nad Labem
    vs
    SK Slovan Varnsdorf
  • 15:30 - 13/07
    Hallwang
    vs
    OTSU Hallein
  • 15:30 - 13/07
    FC Pisek
    vs
    Marila Pribram
  • 15:30 - 13/07
    Monaco
    vs
    Cercle Brugge
  • 15:30 - 13/07
    Szeged Csanad
    vs
    Kecskemeti TE
  • 15:30 - 13/07
    Lafnitz
    vs
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
  • 16:00 - 13/07
    Ujpesti TE B
    vs
    Hodmezovasarhely FC
  • 16:00 - 13/07
    FK Pohronie
    vs
    FK Podkonice
  • 16:00 - 13/07
    Gyirmot SE
    vs
    Beech Sigit
  • 16:00 - 13/07
    Debreceni VSC II
    vs
    KARCAG SE
  • 16:00 - 13/07
    PTE-PEAC
    vs
    FC Dunafoldvar
  • 16:00 - 13/07
    Gyori ETO FC II
    vs
    FC Dabas
  • 16:00 - 13/07
    Kazincbarcika
    vs
    Kisvarda FC
  • 16:00 - 13/07
    Eger SE
    vs
    Szolnoki MAV FC
  • 16:00 - 13/07
    Arsenal Ceska Lipa
    vs
    Dukla Praha B
  • 16:00 - 13/07
    Spisska Nova Ves
    vs
    Lokomotiva Kosice
  • 16:00 - 13/07
    Gil Vicente
    vs
    Gil Vicente U23
  • 16:00 - 13/07
    Odra Bytom Odrzanski
    vs
    Polonia Slubice
  • 16:00 - 13/07
    Estrela da Amadora
    vs
    Sporting CP B
  • 16:00 - 13/07
    LKS Lomza
    vs
    MLKS Znicz Biala Piska
  • 16:00 - 13/07
    Pardubice B
    vs
    Miedz Legnica II
  • 16:00 - 13/07
    Tatabanya
    vs
    Csepel
  • 16:00 - 13/07
    Gornik Polkowice
    vs
    Miedz Legnica
  • 16:00 - 13/07
    Domzale
    vs
    Rukh Vynnyky
  • 16:00 - 13/07
    KSZO Ostrowiec
    vs
    Siarka Tarnobrzeg
  • 16:00 - 13/07
    Zaglebie Sosnowiec
    vs
    Legia Warszawa B
  • 16:00 - 13/07
    Hodonin Sardice
    vs
    Slovan Bratislava B
  • 16:00 - 13/07
    Borac Cacak
    vs
    Zemun
  • 16:00 - 13/07
    Magdeburg Am
    vs
    Eilenburg
  • 16:00 - 13/07
    Wisloka Debica
    vs
    Sandecja Nowy Sacz
  • 16:00 - 13/07
    Sigma Olomouc B
    vs
    MSK Zilina B
  • 16:00 - 13/07
    Zabkovia Zabki
    vs
    Unia Skierniewice
  • 16:00 - 13/07
    FC Caldas
    vs
    Uniao Leiria
  • 16:00 - 13/07
    SV Waldhof Mannheim
    vs
    Ujpesti
  • 16:00 - 13/07
    LKS Nieciecza
    vs
    Stal Stalowa Wola
  • 16:00 - 13/07
    MKS Notec Czarnkow
    vs
    GKP Gorzow
  • 16:00 - 13/07
    Kryvbas
    vs
    Sabah FK Baku
  • 16:00 - 13/07
    Fafe
    vs
    Penafiel
  • 16:00 - 13/07
    Austria Wien
    vs
    Tescoma Zlin
  • 16:00 - 13/07
    Opava
    vs
    Trinec
  • 16:00 - 13/07
    Podbeskidzie Bielsko-Biala
    vs
    Fomat Martin
  • 16:00 - 13/07
    Vysocina jihlava
    vs
    SV Stripfing Weiden
  • 16:00 - 13/07
    FC Utrecht Reserves
    vs
    FC Oss
  • 16:00 - 13/07
    Slavia Kromeriz
    vs
    Slovan Rosice
  • 16:00 - 13/07
    Banik Most-Sous
    vs
    Domazlice
  • 16:00 - 13/07
    CD Tondela
    vs
    Lusitania FC
  • 16:00 - 13/07
    NK Nafta
    vs
    ZalaegerzsegTE
  • 16:00 - 13/07
    Gornik Zabrze
    vs
    FK Kosice
  • 16:00 - 13/07
    Wikielec
    vs
    OKS Stomil Olsztyn
  • 16:00 - 13/07
    Polonia Bytom
    vs
    MKS Kluczbork
  • 16:00 - 13/07
    Lugano U21
    vs
    Collina d Oro
  • 16:00 - 13/07
    Stade Ouchy
    vs
    Biel Bienne
  • 16:30 - 13/07
    Mezokovesd Zsory
    vs
    Michalovce
  • 16:30 - 13/07
    Amarante
    vs
    FC Felgueiras
  • 16:30 - 13/07
    FC Porto
    vs
    Nacional da Madeira
  • 16:30 - 13/07
    Maritimo
    vs
    Farense U23
  • 16:30 - 13/07
    Boavista FC
    vs
    Tirsense
  • 16:30 - 13/07
    FC Arouca
    vs
    Oliveirense
  • 16:30 - 13/07
    Sporting Braga II
    vs
    Pacos de Ferreira
  • 16:30 - 13/07
    S. Joao Ver
    vs
    Leixoes
  • 16:30 - 13/07
    AVS Futebol SAD
    vs
    Varzim
  • 16:30 - 13/07
    GD Chaves
    vs
    Vitoria Guimaraes B
  • 16:30 - 13/07
    Jadran Dekani
    vs
    Fehervar Videoton
  • 16:30 - 13/07
    Rio Ave
    vs
    Moreirense
  • 16:30 - 13/07
    Sturm Graz
    vs
    Midtjylland
  • 17:00 - 13/07
    Rekord Bielsko-Biala
    vs
    Wisla Krakow II
  • 17:00 - 13/07
    LKS Lodz II
    vs
    Slask Wroclaw II
  • 17:00 - 13/07
    SC Paderborn 07 II
    vs
    Hessen Kassel
  • 17:00 - 13/07
    Chrobry Glogow
    vs
    KP Calisia Kalisz
  • 17:00 - 13/07
    Chojniczanka Chojnice
    vs
    Stargard Szczecinski
  • 17:00 - 13/07
    Wacker Burghausen
    vs
    Unterhaching
  • 17:00 - 13/07
    Eimsbutteler TV
    vs
    Eintracht Norderstedt
  • 17:00 - 13/07
    Hobro
    vs
    Aarhus Fremad
  • 17:00 - 13/07
    Olimpia Elblag
    vs
    Elana Torun
  • 17:30 - 13/07
    MFK Karvina B
    vs
    Gornik II Zabrze
  • 17:59 - 13/07
    CSKA 1948 Sofia
    vs
    Botev Plovdiv
  • 18:00 - 13/07
    Moyola Park
    vs
    Coleraine
  • 18:00 - 13/07
    Kolding FC
    vs
    Hvidovre IF
  • 18:00 - 13/07
    Esbjerg
    vs
    Fredericia
  • 18:00 - 13/07
    Cardiff City
    vs
    Kortrijk
  • 18:00 - 13/07
    Tatabanya
    vs
    Duna-Tisza
  • 18:00 - 13/07
    Hertha Zehlendorf
    vs
    SC Staaken
  • 18:00 - 13/07
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
    vs
    Werder Bremen (Youth)
  • 18:00 - 13/07
    VFC Plauen
    vs
    SpVgg Bayreuth
  • 18:00 - 13/07
    LASK (Youth)
    vs
    Rapid Vienna (Youth)
  • 18:00 - 13/07
    Sudbury
    vs
    Felixstowe Walton United
  • 18:00 - 13/07
    Luton Town
    vs
    Aarhus AGF
  • 18:00 - 13/07
    Stabaek
    vs
    Sogndal
  • 18:00 - 13/07
    Den Bosch
    vs
    Jong PSV Eindhoven (Youth)
  • 18:00 - 13/07
    Heider SV
    vs
    Niendorfer TSV
  • 18:00 - 13/07
    Lyngby
    vs
    Landskrona BoIS
  • 18:00 - 13/07
    Coalville
    vs
    Nuneaton Borough
  • 18:00 - 13/07
    Dover Athletic
    vs
    Ramsgate
  • 18:00 - 13/07
    Hannover 96
    vs
    VfL Osnabruck
  • 18:00 - 13/07
    Vitoria Guimaraes
    vs
    Middlesbrough
  • 18:00 - 13/07
    Brondby IF
    vs
    Royal Antwerp
  • 18:00 - 13/07
    PSV Eindhoven
    vs
    Club Brugge
  • 18:00 - 13/07
    Feyenoord
    vs
    Racing Genk
  • 18:00 - 13/07
    Charlton Athletic
    vs
    Goztepe
  • 18:00 - 13/07
    Sandvikens IF
    vs
    IK Brage
  • 18:00 - 13/07
    SV Ried
    vs
    MSK Zilina
  • 18:30 - 13/07
    BK Frem
    vs
    BK Avarta
  • 18:30 - 13/07
    Aberystwyth Town
    vs
    Llanelli
  • 18:30 - 13/07
    SV Drochtersen/Assel
    vs
    Eintracht Braunschweig
  • 18:30 - 13/07
    FC Giessen
    vs
    Siegen Sportfreunde
  • 18:30 - 13/07
    BW Hohen Neuendorf
    vs
    Lichtenberg 47
  • 18:30 - 13/07
    Notts County
    vs
    Wycombe Wanderers
  • 18:30 - 13/07
    Aalborg
    vs
    Viborg
  • 18:30 - 13/07
    York City
    vs
    Sheffield United
  • 18:30 - 13/07
    South Shields
    vs
    Sunderland A.F.C
  • 18:30 - 13/07
    Vejle
    vs
    Odense BK
  • 19:00 - 13/07
    Schweinfurt 05 FC
    vs
    SG Barockstadt
  • 19:00 - 13/07
    Hanley Town
    vs
    Wrexham
  • 19:00 - 13/07
    FC Monheim
    vs
    Koln Am
  • 19:00 - 13/07
    Hansa Rostock
    vs
    Randers FC
  • 19:00 - 13/07
    Duren
    vs
    FC Wiltz 71
  • 19:00 - 13/07
    Phonix Lubeck
    vs
    Greifswalder FC
  • 19:00 - 13/07
    Kickers Offenbach
    vs
    FC Koln
  • 19:00 - 13/07
    AZ Alkmaar (Youth)
    vs
    Koninklijke HFC
  • 19:00 - 13/07
    Charleroi
    vs
    Zulte-Waregem
  • 19:00 - 13/07
    Kolos Kovalyovka
    vs
    FC Victoria Mykolaivka
  • 19:00 - 13/07
    TSV Kornburg
    vs
    TSV Rain Am Lech
  • 19:00 - 13/07
    Winterton Rangers
    vs
    Scunthorpe United
  • 19:00 - 13/07
    SF Baumberg
    vs
    SG Unterrath
  • 19:00 - 13/07
    Blackburn Rovers
    vs
    Tranmere Rovers
  • 19:00 - 13/07
    Canvey Island
    vs
    Bishop's Stortford
  • 19:00 - 13/07
    Sieradz
    vs
    KS Polonia Sroda Wlkp
  • 19:00 - 13/07
    Faversham Town
    vs
    Sepei Unite
  • 19:00 - 13/07
    IK Oddevold
    vs
    Orgryte
  • 19:00 - 13/07
    Undy Athletic
    vs
    Newport County
  • 19:00 - 13/07
    PAOK Saloniki
    vs
    Saint Gilloise
  • 19:00 - 13/07
    Bayern Alzenau
    vs
    FSV Frankfurt
  • 19:00 - 13/07
    Sparta Rotterdam
    vs
    ADO Den Haag
  • 19:00 - 13/07
    Berliner FC Dynamo
    vs
    Hansa Rostock II
  • 19:00 - 13/07
    Vaduz
    vs
    St. Gallen
  • 19:00 - 13/07
    Zwolle (W)
    vs
    FC Twente Enschede (W)
  • 19:00 - 13/07
    Helsingborg
    vs
    Herfolge Boldklub Koge
  • 19:00 - 13/07
    Heracles Almelo
    vs
    FCV Dender EH
  • 19:00 - 13/07
    Nurnberg (Youth)
    vs
    Eintracht Frankfurt (Youth)
  • 19:00 - 13/07
    De Graafschap
    vs
    SV Rodinghausen
  • 19:00 - 13/07
    Chesham United
    vs
    Wealdstone FC
  • 19:00 - 13/07
    Bocholt FC
    vs
    DJK Teutonia St.Tonis
  • 19:00 - 13/07
    TSV Schwaben Augsburg
    vs
    Augsburg
  • 19:00 - 13/07
    AC Horsens
    vs
    PEC Zwolle
  • 19:00 - 13/07
    Civil Service Strollers FC
    vs
    Clyde
  • 19:00 - 13/07
    Viktoria koln
    vs
    KAS Eupen
  • 19:00 - 13/07
    Gillingham
    vs
    Millwall
  • 19:00 - 13/07
    AZ Alkmaar
    vs
    Excelsior SBV
  • 19:00 - 13/07
    VfB Auerbach
    vs
    ZFC Meuselwitz
  • 19:00 - 13/07
    VfB Stuttgart II
    vs
    Saarbrucken
  • 19:00 - 13/07
    Freiburger FC
    vs
    Bahlinger
  • 19:00 - 13/07
    FC 08 Hombrug
    vs
    Victoria Rosport
  • 19:00 - 13/07
    Bonner
    vs
    MSV Duisburg
  • 19:00 - 13/07
    FSV Mainz 05 (Youth)
    vs
    Wurzburger Kickers
  • 19:00 - 13/07
    Goppinger SV
    vs
    SpVgg Ansbach
  • 19:30 - 13/07
    Lochee United
    vs
    Formartine United
  • 19:30 - 13/07
    Sturm Graz
    vs
    Midtjylland
  • 19:30 - 13/07
    MFK Karvina
    vs
    MFK Skalica
  • 19:30 - 13/07
    LaLouviere
    vs
    Boulogne
  • 19:30 - 13/07
    RKC Waalwijk
    vs
    Oud Heverlee
  • 20:00 - 13/07
    Dynamo Dresden
    vs
    BFC Viktoria 1889
  • 20:00 - 13/07
    RB Leipzig (W)
    vs
    Slask Wroclaw (W)
  • 20:00 - 13/07
    Porthmadog
    vs
    Flint Town
  • 20:00 - 13/07
    Basel
    vs
    SSV Ulm 1846
  • 20:00 - 13/07
    Ratingen SV
    vs
    SG Finnentrop/Bamenohl
  • 20:00 - 13/07
    Sporting Hasselt
    vs
    Club Brugge(U23)
  • 20:00 - 13/07
    Baumit Jablonec
    vs
    Sparta Praha B
  • 20:00 - 13/07
    Bangor FC
    vs
    Linfield FC
  • 20:00 - 13/07
    SC Freiburg (W)
    vs
    Young Boys (W)
  • 20:00 - 13/07
    Melksham Town
    vs
    Forest Green Rovers
  • 20:00 - 13/07
    Lancaster City
    vs
    Altrincham
  • 20:00 - 13/07
    Almere City Youth
    vs
    Harkemase Boys
  • 20:00 - 13/07
    Leatherhead
    vs
    Dorking
  • 20:00 - 13/07
    Spakenburg
    vs
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
  • 20:00 - 13/07
    Hasselt
    vs
    Club Brugge Ⅱ
  • 20:00 - 13/07
    SOROKSAR
    vs
    putnok Vse
  • 20:00 - 13/07
    Auchinleck Talbot
    vs
    Tranent Juniors
  • 20:00 - 13/07
    Polonia Bytom
    vs
    LKS Goczalkowice Zdroj
  • 20:00 - 13/07
    Riga FC II
    vs
    Aris Limassol
  • 20:00 - 13/07
    Accrington Stanley
    vs
    Wigan Athletic
  • 20:00 - 13/07
    Turkgucu Munchen
    vs
    SC Imst
  • 20:00 - 13/07
    Jagiellonia Bialystok
    vs
    Kauno Zalgiris
  • 20:00 - 13/07
    Luzern
    vs
    VfB Stuttgart
  • 20:00 - 13/07
    TuS Blau-Weiss Lohne
    vs
    Eintracht Braunschweig
  • 20:00 - 13/07
    St. Patricks Athletic
    vs
    Ballymena United
  • 20:00 - 13/07
    Eintracht Trier
    vs
    Alemannia Aachen
  • 20:00 - 13/07
    Mossley
    vs
    Halifax Town
  • 20:00 - 13/07
    Groningen
    vs
    Rot-Weiss Erfurt
  • 20:00 - 13/07
    Zwickau
    vs
    Hertha Berlin
  • 20:00 - 13/07
    Glebe North
    vs
    Glenavon Lurgan
  • 20:00 - 13/07
    Young Boys
    vs
    Aarau
  • 20:00 - 13/07
    Cleethorpes Town
    vs
    Grimsby Town
  • 20:00 - 13/07
    Armagh City
    vs
    Dungannon Swifts
  • 20:00 - 13/07
    VSG Altglienicke
    vs
    Hannover 96 Am
  • 20:00 - 13/07
    TSV Hartberg
    vs
    Spartak Trnava
  • 20:00 - 13/07
    Amiens
    vs
    Chambly FC
  • 20:00 - 13/07
    FSV Hollenbach
    vs
    Freiberg
  • 20:00 - 13/07
    Eintracht Bamberg
    vs
    BSG Chemie Leipzig
  • 20:00 - 13/07
    Kecskemeti TE
    vs
    Bekescsaba
  • 20:00 - 13/07
    West Bromwich(WBA)
    vs
    Bolton Wanderers
  • 20:00 - 13/07
    TSV Aubstadt
    vs
    Coburg United
  • 20:00 - 13/07
    Rukh Vynnyky
    vs
    ZNK Osijek
  • 20:30 - 13/07
    Trefelin BGC
    vs
    Haverfordwest County
  • 20:30 - 13/07
    Cardiff City U21
    vs
    Potters Bar Town
  • 20:30 - 13/07
    Barry Town United
    vs
    Yate Town
  • 20:30 - 13/07
    Zaglebie Lubin
    vs
    GKS Katowice
  • 20:30 - 13/07
    Ammanford
    vs
    UWIC Inter Cardiff
  • 20:30 - 13/07
    St. Pauli
    vs
    Bremer SV
  • 20:30 - 13/07
    Cracovia Krakow
    vs
    Sigma Olomouc
  • 20:30 - 13/07
    Dordrecht
    vs
    Willem II
  • 20:30 - 13/07
    FK Graffin Vlasim
    vs
    SK Zapy
  • 20:30 - 13/07
    Nurnberg
    vs
    TSV 1860 Munchen
  • 21:00 - 13/07
    Darmstadt
    vs
    Swift Hesperange
  • 21:00 - 13/07
    Hornchurch
    vs
    Bromley
  • 21:00 - 13/07
    Maldon Tiptree FC
    vs
    Colchester United
  • 21:00 - 13/07
    leek Town
    vs
    Buxton FC
  • 21:00 - 13/07
    Tonbridge Angels
    vs
    Chatham Town
  • 21:00 - 13/07
    Mickleover Sports
    vs
    Belper Town
  • 21:00 - 13/07
    Ware
    vs
    Royston Town
  • 21:00 - 13/07
    Witton Albion
    vs
    Radcliffe Borough
  • 21:00 - 13/07
    Warrington Town AFC
    vs
    Rochdale
  • 21:00 - 13/07
    Stevenage Borough
    vs
    Watford
  • 21:00 - 13/07
    FC United of Manchester
    vs
    Barrow
  • 21:00 - 13/07
    Harrogate Town
    vs
    Huddersfield Town
  • 21:00 - 13/07
    Heart of Midlothian
    vs
    Leyton Orient
  • 21:00 - 13/07
    FC Liefering
    vs
    KVSK Lommel
  • 21:00 - 13/07
    FC Pinzgau Saalfelden
    vs
    SV Grodig
  • 21:00 - 13/07
    AFC Ajax
    vs
    Glasgow Rangers
  • 21:00 - 13/07
    Red Bull Salzburg
    vs
    Sparta Praha
  • 21:00 - 13/07
    MSK Zilina
    vs
    Slavia Praha
  • 21:00 - 13/07
    LKS Lodz II
    vs
    Sokol Aleksandrow Lodzki
  • 21:00 - 13/07
    Wingate Finchley
    vs
    Peterborough United
  • 21:00 - 13/07
    Workington
    vs
    Carlisle United
  • 21:00 - 13/07
    Macclesfield Town
    vs
    Blackburn Rovers U21
  • 21:00 - 13/07
    Lech Poznan
    vs
    Teplice
  • 21:00 - 13/07
    Boldmere St Michaels
    vs
    Rushall Olympic
  • 21:00 - 13/07
    Blyth Spartans
    vs
    Newcastle Benfield
  • 21:00 - 13/07
    Metalist 1925 Kharkiv
    vs
    Ahrobiznes TSK Romny
  • 21:00 - 13/07
    MSK Puchov
    vs
    Brno
  • 21:00 - 13/07
    Pogon Szczecin
    vs
    Kotwica Kolobrzeg
  • 21:00 - 13/07
    Haringey Borough
    vs
    Cheshunt
  • 21:00 - 13/07
    Banik Ostrava
    vs
    Dukla Banska Bystrica
  • 21:00 - 13/07
    FC Alsterbruder
    vs
    Eintracht Norderstedt
  • 21:00 - 13/07
    Eastbourne Borough
    vs
    Hashtag United
  • 21:00 - 13/07
    Bath City
    vs
    Bristol Rovers
  • 21:00 - 13/07
    MTK Hungaria
    vs
    Kozarmisleny SE
  • 21:00 - 13/07
    Chichester City
    vs
    Worthing
  • 21:00 - 13/07
    Ashford Town
    vs
    Hampton Richmond Borough
  • 21:00 - 13/07
    Aveley
    vs
    Billericay Town
  • 21:00 - 13/07
    Brackley Town
    vs
    Shrewsbury Town
  • 21:00 - 13/07
    Farnborough Town
    vs
    Sutton United
  • 21:00 - 13/07
    Oldham Athletic
    vs
    Stockport County
  • 21:00 - 13/07
    Northampton Town
    vs
    Norwich City
  • 21:00 - 13/07
    SC Paderborn 07
    vs
    Birmingham City
  • 21:00 - 13/07
    NEC Nijmegen
    vs
    Standard Liege
  • 21:00 - 13/07
    Hinckley Leicester Road
    vs
    Coalville
  • 21:00 - 13/07
    Newcastle Town FC
    vs
    Crewe Alexandra
  • 21:00 - 13/07
    Limavady United
    vs
    Coleraine
  • 21:00 - 13/07
    Spalding United
    vs
    Boston United
  • 21:00 - 13/07
    Vauxhall Motors
    vs
    Marine
  • 21:00 - 13/07
    Guiseley
    vs
    Bradford City
  • 21:00 - 13/07
    Khimki
    vs
    Krylya Sovetov
  • 21:00 - 13/07
    FC Eindhoven
    vs
    Al Rayyan
  • 21:00 - 13/07
    Alfreton Town
    vs
    Barnsley
  • 21:00 - 13/07
    West Auckland Town
    vs
    Hartlepool United
  • 21:00 - 13/07
    Longridge Town FC
    vs
    Morecambe
  • 21:00 - 13/07
    Saint Mirren
    vs
    Fleetwood Town
  • 21:00 - 13/07
    Alvechurch
    vs
    Walsall
  • 21:00 - 13/07
    Haywards Heath Town
    vs
    lewes
  • 21:00 - 13/07
    Binfield
    vs
    Maidenhead United
  • 21:00 - 13/07
    Halesowen Town
    vs
    Tamworth
  • 21:00 - 13/07
    Fleet Town
    vs
    Aldershot Town
  • 21:00 - 13/07
    Dulwich Hamlet
    vs
    Dagenham Redbridge
  • 21:00 - 13/07
    Wimborne Town
    vs
    Eastleigh
  • 21:00 - 13/07
    Horsham
    vs
    Woking
  • 21:00 - 13/07
    Great Wakering Rovers
    vs
    Southend United
  • 21:00 - 13/07
    Frome Town
    vs
    Yeovil Town
  • 21:00 - 13/07
    Troyes
    vs
    UNFP
  • 21:00 - 13/07
    Anstey Nomads
    vs
    Stamford
  • 21:00 - 13/07
    Chesterfield
    vs
    Nottingham Forest
  • 21:00 - 13/07
    Berwick Rangers
    vs
    Haddington Athletic
  • 21:00 - 13/07
    Hereford FC
    vs
    West Bromwich U21
  • 21:00 - 13/07
    Schalke 04
    vs
    Dynamo Kyiv
  • 21:00 - 13/07
    Wisbech Town
    vs
    Peterborough Sports
  • 21:00 - 13/07
    Bishop Auckland
    vs
    Darlington
  • 21:00 - 13/07
    Sittingbourne
    vs
    Welling United
  • 21:00 - 13/07
    Sevenoaks Town
    vs
    Dartford
  • 21:00 - 13/07
    Scarborough
    vs
    Selby Town
  • 21:00 - 13/07
    Margate
    vs
    Concord Rangers
  • 21:00 - 13/07
    Leamington
    vs
    Coventry U21
  • 21:00 - 13/07
    Histon
    vs
    Hitchin Town
  • 21:00 - 13/07
    South Park
    vs
    Cray Valley Paper Mills
  • 21:00 - 13/07
    Grays Athletic
    vs
    Corinthian Casuals
  • 21:00 - 13/07
    Colney Heath
    vs
    Clitheroe
  • 21:00 - 13/07
    Garforth Town AFC
    vs
    Parkgate
  • 21:00 - 13/07
    Boreham Wood
    vs
    Arsenal U21
  • 21:00 - 13/07
    City of Liverpool FC
    vs
    Bangor 1876
  • 21:00 - 13/07
    Go Ahead Eagles
    vs
    KAA Gent
  • 21:00 - 13/07
    Consett AFC
    vs
    Spennymoor Town
  • 21:00 - 13/07
    Dergview FC
    vs
    Institute FC
  • 21:00 - 13/07
    Cowdenbeath
    vs
    Dunbar United
  • 21:00 - 13/07
    Cumbernauld Colts
    vs
    Nairn County
  • 21:30 - 13/07
    SV Drochtersen/Assel
    vs
    TuS Blau-Weiss Lohne
  • 21:30 - 13/07
    Rekord Bielsko Biala (W)
    vs
    Skra Czestochowa (W)
  • 21:30 - 13/07
    Lokomotiv Moscow
    vs
    Rubin Kazan
  • 21:30 - 13/07
    Rapid Wien
    vs
    Debrecin VSC
  • 21:30 - 13/07
    Einheit Rudolstadt
    vs
    Carl Zeiss Jena
  • 22:00 - 13/07
    VFB Lubeck
    vs
    Hamburger SV
  • 22:00 - 13/07
    Piast Gliwice
    vs
    Korona Kielce
  • 22:00 - 13/07
    GVV Unitas
    vs
    NAC Breda
  • 22:00 - 13/07
    Hythe Town
    vs
    Lymington New Milton
  • 22:00 - 13/07
    Grand Saconnex
    vs
    Servette U21
  • 22:00 - 13/07
    Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
    vs
    Tiszafoldvar VSE
  • 22:00 - 13/07
    RCO Agde
    vs
    Vasas SC II
  • 22:00 - 13/07
    Lille
    vs
    Mechelen
  • 22:00 - 13/07
    Reims
    vs
    Fleury Merogis U.S.
  • 22:00 - 13/07
    Oudenaarde
    vs
    KMSK Deinze
  • 22:00 - 13/07
    Bistrica
    vs
    Arges
  • 22:00 - 13/07
    Winterthur
    vs
    Austria Lustenau
  • 22:00 - 13/07
    Gemert
    vs
    Helmond Sport
  • 22:00 - 13/07
    USL Dunkerque
    vs
    Feignies
  • 22:00 - 13/07
    Neuchatel Xamax
    vs
    Lausanne Sports
  • 22:00 - 13/07
    Vyskov
    vs
    Povazska Bystrica
  • 22:00 - 13/07
    SK Austria Klagenfurt
    vs
    FC Koper
  • 22:00 - 13/07
    Guingamp
    vs
    Le Mans
  • 22:00 - 13/07
    Thun
    vs
    Sochaux
  • 22:00 - 13/07
    Bron Radom
    vs
    Stal Stalowa Wola
  • 22:00 - 13/07
    Astoria Walldorf
    vs
    TSG Hoffenheim
  • 22:00 - 13/07
    Kapfenberg
    vs
    Grazer AK
  • 22:00 - 13/07
    Arka Gdynia
    vs
    Olimpia Grudziadz
  • 22:00 - 13/07
    Karlsruher SC
    vs
    Rijeka
  • 22:00 - 13/07
    Synot Slovacko
    vs
    Viktoria Zizkov
  • 22:30 - 13/07
    Panaitolikos Agrinio
    vs
    Levadiakos
  • 22:30 - 13/07
    Indjija
    vs
    Semendrija 1924
  • 22:30 - 13/07
    Rheindorf Altach
    vs
    Grasshopper
  • 22:30 - 13/07
    Besiktas JK
    vs
    Dinamo Zagreb
  • 22:30 - 13/07
    SC Telstar
    vs
    Quick Boys
  • 22:30 - 13/07
    FK Zeleznicar Pancevo
    vs
    Trabzonspor
  • 22:30 - 13/07
    Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
    vs
    Litex Lovech
  • 22:59 - 13/07
    Sevojno Uzice
    vs
    Mladost Novi Sad
  • 22:59 - 13/07
    RKSV Wittenhorst
    vs
    VVV Venlo
  • 22:59 - 13/07
    Lorient
    vs
    Concarneau
  • 22:59 - 13/07
    Beveren
    vs
    Red Star Waasland
  • 22:59 - 13/07
    FC Annecy
    vs
    Villefranche
  • 22:59 - 13/07
    FK Graficar Beograd
    vs
    FK Vrsac
  • 22:59 - 13/07
    Gateshead
    vs
    Sunderland A.F.C
  • 22:59 - 13/07
    Vardarski
    vs
    Borec Veles
  • 22:59 - 13/07
    Toulouse
    vs
    Rodez Aveyron
  • 22:59 - 13/07
    Young Boys
    vs
    FC Wil 1900
  • 22:59 - 13/07
    TSV Steinbach Haiger
    vs
    Eintracht Hohkeppel
  • 22:59 - 13/07
    MTK Hungaria
    vs
    Budapest Honved
  • 22:59 - 13/07
    Dynamo Ceske Budejovice
    vs
    SV Ried
  • 22:59 - 13/07
    Cigand SE
    vs
    Olimpia Satu Mare
  • 22:59 - 13/07
    Habitpharm Javor
    vs
    Bokelj Kotor
  • 22:59 - 13/07
    SC Cambuur
    vs
    Emmen
  • 22:59 - 13/07
    Lokomotiv Plovdiv
    vs
    Beroe Stara Zagora
  • 22:59 - 13/07
    SC Schwaz
    vs
    FC Wacker Innsbruck
  • 22:59 - 13/07
    FC Sion
    vs
    Yverdon
  • 22:59 - 13/07
    Belasica Strumica
    vs
    FK Kozuv
  • 22:59 - 13/07
    NK Primorje
    vs
    Budafoki MTE
  • 22:59 - 13/07
    Domzale
    vs
    ND Gorica
  • 22:59 - 13/07
    Stadlau
    vs
    Wiener Viktoria
  • 22:59 - 13/07
    Meerssen
    vs
    MVV Maastricht
  • 22:59 - 13/07
    Saint Malo
    vs
    Rennes
  • 22:59 - 13/07
    Strasbourg
    vs
    Fenerbahce
  • 22:59 - 13/07
    St.Polten
    vs
    Ujpesti
  • 22:59 - 13/07
    Dukla Prague
    vs
    Slavia Prague B
  • 22:59 - 13/07
    Servette
    vs
    Etoile Carouge
  • 23:15 - 13/07
    Spartak Varna
    vs
    FC Dunav Ruse
  • 23:30 - 13/07
    CSKA Moscow
    vs
    Terek Grozny
  • 23:30 - 13/07
    FK Grbalj Radanovici
    vs
    Lovcen Cetinje
  • 23:30 - 13/07
    Zwettl SC
    vs
    SV Horn
  • 23:45 - 13/07
    Cherno More Varna
    vs
    FC Dobrudzha
  • 00:00 - 14/07
    Lugano
    vs
    Parma
  • 00:00 - 14/07
    Lokomotiv Sofia
    vs
    PFK Montana
  • 00:00 - 14/07
    Kremser SC
    vs
    SK Vorwarts Steyr
  • 00:00 - 14/07
    Levski Sofia
    vs
    Maccabi Netanya
  • 00:00 - 14/07
    PAOK Saloniki
    vs
    Vitesse Arnhem
  • 00:00 - 14/07
    Udinese
    vs
    NK Bilje
  • 00:00 - 14/07
    Lyon
    vs
    Chassieu Decines FC
  • 00:00 - 14/07
    NK Olimpija Ljubljana
    vs
    CSKA 1948 Sofia
  • 01:00 - 14/07
    Panathinaikos
    vs
    AEK Larnaca
  • 01:00 - 14/07
    Tampico Madero
    vs
    Alebrijes de Oaxaca
  • 01:00 - 14/07
    Benfica
    vs
    Celta Vigo
  • 03:00 - 14/07
    AB Copenhagen
    vs
    FA 2000
  • 03:30 - 14/07
    River Plate
    vs
    Olimpia Asuncion
  • Australia New South Wales League 2
  • 14:00 - 13/07
    Central Coast United FC
    vs
    Camden Tigers SC
  • 14:00 - 13/07
    Sydney University
    vs
    PCYC Parramatta Eagles
  • 14:30 - 13/07
    Gladesville Ryde Magic
    vs
    Fraser Park FC
  • 14:30 - 13/07
    Hawkesbury City SC
    vs
    Western Rage
  • 16:00 - 13/07
    South Coast Flame FC
    vs
    Mounties Wanderers
  • 16:00 - 13/07
    Inner West Hawks
    vs
    Bankstown United FC
  • 16:00 - 13/07
    Hearst Neville
    vs
    Prospect United Soccer Club
  • Philippines UFL
  • 14:00 - 13/07
    Manila Montet
    vs
    Manila Digger FC
  • 16:00 - 13/07
    Dynamic Herb Cebu
    vs
    Mendiola FC
  • 16:45 - 13/07
    Loyola Meralco Sparks
    vs
    Kaya FC
  • 16:45 - 13/07
    FC Meralco Manila
    vs
    United City FC
  • National Primera Australia
  • 14:00 - 13/07
    Murdoch Uni Melville
    vs
    Cockburn City
  • 14:00 - 13/07
    UWA-Nedlands FC
    vs
    Dianella White Eagles
  • 14:00 - 13/07
    Subiaco AFC
    vs
    Mandurah City
  • 14:00 - 13/07
    Willip
    vs
    Sorrento F.C.
  • 14:00 - 13/07
    Rocking ham City
    vs
    Gosnells City
  • 17:00 - 13/07
    Kingsley Westside
    vs
    Joondalup United
  • Australia Queensland Premier League 3
  • 14:00 - 13/07
    Surfers Paradise
    vs
    Palm Beach
  • Australian cloth
  • 14:15 - 13/07
    Western Spirit
    vs
    North Pine United
  • 15:00 - 13/07
    Acacia Ridge
    vs
    Newmarket SFC
  • 15:00 - 13/07
    North Brisbane
    vs
    Springfield United
  • 15:00 - 13/07
    Redcliffe PCYC
    vs
    Virginia United
  • Australia NSW NPL Women
  • 14:30 - 13/07
    Adelaide Comets (W)
    vs
    West Adelaide (W)
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 15:00 - 13/07
    Heilongjiang Lava Spring
    vs
    Chongqing Tonglianglong
  • 18:00 - 13/07
    Dalian Zhixing
    vs
    Suzhou Dongwu
  • 18:30 - 13/07
    Nanjing City
    vs
    Yunnan Yukun
  • 18:30 - 13/07
    Shanghai Jiading Huilong
    vs
    Jiangxi Liansheng FC
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 15:00 - 13/07
    Bei Li Gong
    vs
    Taian Tiankuang
  • 16:00 - 13/07
    ShaanXi Union
    vs
    Langfang City of Glory
  • 16:00 - 13/07
    Guangzhou Shadow Leopard
    vs
    Ganzhou Ruishi
  • 16:30 - 13/07
    Hunan Billows
    vs
    Hainan Star
  • 18:30 - 13/07
    Rizhao Yuqi
    vs
    Hubei Istar
  • K3 LEAGUE
  • 15:00 - 13/07
    Gimhae City
    vs
    Daegu FC II
  • 17:00 - 13/07
    Gangneung City
    vs
    Busan Transportation Corporation
  • 17:00 - 13/07
    Paju Citizen FC
    vs
    Changwon City
  • QLD Premier League
  • 15:00 - 13/07
    Redlands United FC
    vs
    Gold Coast United
  • 15:15 - 13/07
    Rochedale Rovers
    vs
    Brisbane Olympic United FC
  • 15:15 - 13/07
    Wynnum Wolves
    vs
    Brisbane City
  • 16:00 - 13/07
    Queensland Lions SC
    vs
    Moreton Bay United
  • Japan Regional League
  • 15:00 - 13/07
    Vertfee Takahara Nasu
    vs
    VONDS Ichihara
  • 16:30 - 13/07
    Bundey thuns kakogawa
    vs
    Porvenir Asuka SC
  • Australia Queensland Leagues
  • 15:00 - 13/07
    Brisbane Strikers
    vs
    Mitchelton FC
  • 15:00 - 13/07
    Ipswich City
    vs
    Moreton City II
  • 15:15 - 13/07
    Capalaba Bulldogs
    vs
    Broadbeach United
  • Malaysia Liga M3
  • 15:15 - 13/07
    Machan FC
    vs
    KL Rovers
  • 15:45 - 13/07
    Bukit Tambun FC
    vs
    Armed Forces FC
  • 15:45 - 13/07
    Imigresen FC
    vs
    PT Athletic FC
  • J3 League
  • 16:00 - 13/07
    AC Nagano Parceiro
    vs
    Grulla Morioka
  • 16:00 - 13/07
    SC Sagamihara
    vs
    Azul Claro Numazu
  • 16:00 - 13/07
    Kataller Toyama
    vs
    FC Ryukyu
  • 16:00 - 13/07
    Vanraure Hachinohe FC
    vs
    Gainare Tottori
  • 16:00 - 13/07
    Yokohama SCC
    vs
    Fukushima United FC
  • 17:00 - 13/07
    FC Gifu
    vs
    Nara Club
  • 17:00 - 13/07
    Omiya Ardija
    vs
    Kamatamare Sanuki
  • VĐQG Myanmar
  • 16:00 - 13/07
    YANGON UNITED
    vs
    Mawyawadi
  • 16:30 - 13/07
    Ispe FC
    vs
    Laconi Lian
  • VĐQG Malaysia
  • 16:30 - 13/07
    Pahang
    vs
    Negeri Sembilan
  • 19:15 - 13/07
    Sabah
    vs
    Johor Darul Takzim
  • 20:00 - 13/07
    Perak
    vs
    Penang
  • Estonia Esi Liiga
  • 16:30 - 13/07
    Viimsi MRJK
    vs
    JK Welco Elekter
  • 19:00 - 13/07
    Flora Tallinn II
    vs
    Tallinna FC Ararat TTU
  • 19:00 - 13/07
    Harju JK Laagri
    vs
    JK Tallinna Kalev II
  • 19:00 - 13/07
    Paide Linnameeskond B
    vs
    Tallinna FC Levadia B
  • 19:00 - 13/07
    Tabasalu Charma
    vs
    Elva
  • Vietnam Womens League
  • 16:30 - 13/07
    Ha Noi (W)
    vs
    Phong Phu Ha Nam (W)
  • 16:30 - 13/07
    Than KSVN (W)
    vs
    Ha Noi II(W)
  • J2 League
  • 17:00 - 13/07
    Fujieda MYFC
    vs
    Ehime FC
  • 17:00 - 13/07
    Kagoshima United
    vs
    Thespa Kusatsu
  • VĐQG Singapore
  • 17:00 - 13/07
    Balestier Khalsa FC
    vs
    Lion City Sailors
  • 17:00 - 13/07
    Tampines Rovers FC
    vs
    DPMM FC
  • K League 2
  • 17:00 - 13/07
    Jeonnam Dragons
    vs
    Chungnam Asan
  • 17:30 - 13/07
    Cheonan City
    vs
    Suwon Samsung Bluewings
  • 17:30 - 13/07
    Chungbuk Cheongju
    vs
    Ansan Greeners FC
  • Korea League 4
  • 17:00 - 13/07
    Pyeongtaek Citizen
    vs
    Geoje Citizen
  • 17:00 - 13/07
    Namyangju FC
    vs
    Seoul United
  • 17:00 - 13/07
    Pyeongchang FC
    vs
    Dangjin Citizen
  • Lithuania II Lyga
  • 17:00 - 13/07
    Lietava Jonava
    vs
    FK Sirvena
  • 17:00 - 13/07
    Sveikata
    vs
    DFK Dainava Alytus B
  • 18:00 - 13/07
    Suduva Marijampole II
    vs
    FK Dziugas Telsiai II
  • Finland Kolmonen
  • 18:00 - 13/07
    Saaripotku
    vs
    KPV/Akatemia
  • Liga de Elite
  • 18:00 - 13/07
    Benfica de Macau
    vs
    Cheng Fung
  • 20:00 - 13/07
    Chao Pak Kei
    vs
    Hang Sai
  • VĐQG Estonia
  • 18:30 - 13/07
    Parnu JK Vaprus
    vs
    FC Nomme United
  • 21:00 - 13/07
    Trans Narva
    vs
    Nomme JK Kalju
  • Belarus Cup
  • 19:00 - 13/07
    FK Lida
    vs
    FK Vitebsk
  • 20:00 - 13/07
    Energetik-BGU Minsk
    vs
    Slutsksakhar Slutsk
  • 21:00 - 13/07
    FC Baranovichi
    vs
    Smorgon FC
  • 22:00 - 13/07
    FK Bumprom
    vs
    Slavia Mozyr
  • 00:00 - 14/07
    DMedia
    vs
    BATE Borisov
  • Estonia Teine Liiga
  • 19:00 - 13/07
    Tallinna JK Legion
    vs
    Viljandi Tulevik
  • 19:00 - 13/07
    FC Kuressaare II
    vs
    Johvi FC Lokomotiv
  • Ngoại Hạng Bhutan
  • 19:00 - 13/07
    BFF Academy U19
    vs
    Paro FC
  • Colombia Regional League
  • 19:00 - 13/07
    Real Santuario
    vs
    Sol de Oriente
  • 00:00 - 14/07
    Rojo FC
    vs
    Color Esperanza
  • 02:00 - 14/07
    Medellin City FC
    vs
    CD Gallegol S.A.S.
  • Argentina Youth League
  • 19:00 - 13/07
    Banfield U20
    vs
    Gimnasia LP U20
  • 19:00 - 13/07
    Argentinos Jrs U20
    vs
    Atletico Tucuman U20
  • 19:00 - 13/07
    Boca Juniors U20
    vs
    River Plate U20
  • 19:00 - 13/07
    Racing Club U20
    vs
    Godoy Cruz U20
  • 19:00 - 13/07
    Defensa y Justicia U20
    vs
    CA Platense U20
  • 19:00 - 13/07
    Rosario Central U20
    vs
    Lanus U20
  • 19:00 - 13/07
    Central Cordoba SdE U20
    vs
    San Lorenzo U20
  • 19:00 - 13/07
    CA Talleres de Cordoba U20
    vs
    Barracas Central U20
  • 19:00 - 13/07
    Estudiantes La Plata U20
    vs
    Belgrano U20
  • 19:00 - 13/07
    CA Tigre U20
    vs
    Club Atlético Independiente U20
  • 19:00 - 13/07
    Union Santa Fe U20
    vs
    Velez Sarsfield U20
  • 19:00 - 13/07
    Instituto AC Cordoba U20
    vs
    Newells U20
  • 19:00 - 13/07
    Sarmiento U20
    vs
    Deportivo Riestra U20
  • 19:00 - 13/07
    Huracan U20
    vs
    Independiente Rivadavia U20
  • Iceland U19 League
  • 19:00 - 13/07
    IA Kari U19
    vs
    FH Hafnarfjordur U19
  • 19:00 - 13/07
    HK YmirU19
    vs
    Breidablik UBK U19
  • 22:00 - 13/07
    Vikingur U19
    vs
    Dahl vickreni Ma GREE U19
  • Norway Division 4
  • 19:00 - 13/07
    Flint
    vs
    Nordstrand
  • 19:00 - 13/07
    Mjondalen IF B
    vs
    Oppsal
  • 19:00 - 13/07
    Sparta Sarpsborg B
    vs
    Ullern FC
  • 20:00 - 13/07
    Floro
    vs
    Loddefjord
  • 21:00 - 13/07
    Fram Larvik
    vs
    Brodd
  • Malawi Premier League
  • 19:30 - 13/07
    Mighty Tigers
    vs
    Mafco
  • 19:30 - 13/07
    Karonga United
    vs
    FOMO FC
  • 19:30 - 13/07
    Creck SC
    vs
    Bangwe All Stars
  • 19:30 - 13/07
    Be Forward Wanderers
    vs
    Moyale Barracks
  • Brazil national youth (U20)
  • 19:30 - 13/07
    CSA U20
    vs
    Independente Atalaia U20
  • 20:00 - 13/07
    Nova Iguacu U20
    vs
    Boavista (RJ) Youth
  • 20:00 - 13/07
    CR Flamengo (RJ) (Youth)
    vs
    Botafogo RJ U20
  • 20:00 - 13/07
    Fluminense U20
    vs
    Portuguesa RJ U20
  • 20:00 - 13/07
    Vasco da Gama (Youth)
    vs
    Bangu U20
  • 00:00 - 14/07
    Comercial EC U20
    vs
    Portuguesa MS U20
  • 00:45 - 14/07
    Volta Redonda U20
    vs
    Madureira Youth
  • 01:00 - 14/07
    Juventus CE U20
    vs
    Sao Gerardo U20
  • 01:00 - 14/07
    Floresta CE Youth
    vs
    Itarema EC U20
  • 01:00 - 14/07
    Alianca Atletica U20
    vs
    CEFAT Tirol U20
  • 01:00 - 14/07
    CRB (Youth)
    vs
    Grota do Facao U20
  • 02:00 - 14/07
    Campo Grande CE U20
    vs
    Uniao ABC Youth
  • 04:00 - 14/07
    Luverdense U20
    vs
    Caceres EC U20
  • VĐQG Thụy Điển
  • 20:00 - 13/07
    Mjallby AIF
    vs
    Malmo FF
  • 22:30 - 13/07
    IK Sirius FK
    vs
    GAIS
  • Hạng 2 Phần Lan
  • 20:00 - 13/07
    TPS Turku
    vs
    SalPa
  • 20:00 - 13/07
    SJK Akatemia
    vs
    PK-35 Vantaa
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 20:00 - 13/07
    Mypa
    vs
    Atlantis II
  • 20:00 - 13/07
    GBK Kokkola
    vs
    Narpes Kraft
  • 20:00 - 13/07
    Kuopion Elo
    vs
    TP47 Tornio
  • 20:00 - 13/07
    HJS Akatemia
    vs
    Tampere United
  • 20:00 - 13/07
    Poxyt
    vs
    Inter Turku II
  • 20:00 - 13/07
    Jazz Pori
    vs
    OLS Oulu
  • 20:00 - 13/07
    PK Keski Uusimaa
    vs
    KPV
  • 21:00 - 13/07
    NJS
    vs
    GrIFK Kauniainen
  • 22:00 - 13/07
    Lahden Reipas
    vs
    PEPO Lappeenranta
  • 22:30 - 13/07
    Ilves Tampere II
    vs
    Honka Espoo
  • 22:59 - 13/07
    OTP
    vs
    OPS-jp
  • 22:59 - 13/07
    SJK Akatemia B
    vs
    Jakobstads Bollklubb
  • Norway 2.Liga
  • 20:00 - 13/07
    Hodd
    vs
    Eik-Tonsberg
  • 20:00 - 13/07
    Lysekloster
    vs
    Orn-Horten
  • 20:00 - 13/07
    Notodden FK
    vs
    FK Arendal
  • 21:00 - 13/07
    Kvik Halden
    vs
    Flekkeroy IL
  • FNL Nga
  • 20:00 - 13/07
    Arsenal Tula
    vs
    Chernomorets Novorossiysk
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 20:00 - 13/07
    FC Shakhtyor Karagandy
    vs
    FC Zhetysu Taldykorgan
  • 22:00 - 13/07
    Kaisar Kyzylorda
    vs
    FK Yelimay Semey
  • BRA SPC
  • 20:00 - 13/07
    EC Sao Bernardo/SP
    vs
    Oeste
  • 01:00 - 14/07
    Comercial-SP
    vs
    Monte Azul SP
  • 01:00 - 14/07
    Uniao Sao Joao EC
    vs
    Rio Claro
  • 01:00 - 14/07
    Primavera
    vs
    Sao Bento
  • 01:00 - 14/07
    Capie Warrero
    vs
    Bragantino B
  • 01:00 - 14/07
    Sao Caetano
    vs
    Portuguesa Desportos
  • 01:00 - 14/07
    Uniao Suzano AC SP
    vs
    Juventus SP
  • 02:00 - 14/07
    Gremio Prudente
    vs
    CA Votuporanguense SP
  • 02:00 - 14/07
    Gremio Saocarlense/SP
    vs
    XV de Piracicaba
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 13/07
    Bulawayo Chiefs
    vs
    GreenFuel
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 13/07
    Uruguay Montevideo
    vs
    IA Sud America
  • 20:00 - 13/07
    Basanez
    vs
    Villa Teresa
  • 21:00 - 13/07
    Bella Vista
    vs
    Central Espanol
  • 21:00 - 13/07
    Salus
    vs
    Villa Espanola
  • 01:00 - 14/07
    Parque de Plata
    vs
    Artigas
  • 01:00 - 14/07
    Sportivo Huracan FC
    vs
    Rocha
  • 01:00 - 14/07
    CA Lito
    vs
    Canadian SC
  • 01:00 - 14/07
    Sportivo Bella Italia
    vs
    Paysandu FC
  • 01:00 - 14/07
    Oriental
    vs
    CS Cerrito
  • 01:00 - 14/07
    Plaza Colonia
    vs
    CA Juventud
  • 05:00 - 14/07
    Deportivo Italiano
    vs
    Frontera Rivera Renegades
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 20:00 - 13/07
    Contagem U20
    vs
    Ipatinga U20
  • 20:00 - 13/07
    America MG (Youth)
    vs
    Cruzeiro (Youth)
  • VĐQG Romania
  • 21:00 - 13/07
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    vs
    CSM Politehnica Iasi
  • 23:15 - 13/07
    UTA Arad
    vs
    Rapid Bucuresti
  • 02:00 - 14/07
    FC Steaua Bucuresti
    vs
    Universitaea Cluj
  • Scotland League Cup
  • 21:00 - 13/07
    Annan Athletic
    vs
    Inverness
  • 21:00 - 13/07
    Bonnyrigg Rose
    vs
    Dundee
  • 21:00 - 13/07
    Brechin City
    vs
    Saint Johnstone
  • 21:00 - 13/07
    Dumbarton
    vs
    East Kilbride
  • 21:00 - 13/07
    East Fife
    vs
    Greenock Morton
  • 21:00 - 13/07
    Elgin City
    vs
    Hibernian
  • 21:00 - 13/07
    Falkirk
    vs
    Dundee United
  • 21:00 - 13/07
    Forfar Athletic
    vs
    Livingston
  • 21:00 - 13/07
    Motherwell
    vs
    Edinburgh City
  • 21:00 - 13/07
    Partick Thistle
    vs
    Montrose
  • 21:00 - 13/07
    Peterhead
    vs
    Queen's Park
  • 21:00 - 13/07
    Stenhousemuir
    vs
    Buckie Thistle FC
  • 21:00 - 13/07
    Stirling Albion
    vs
    Raith Rovers
  • 21:00 - 13/07
    Stranraer
    vs
    Ross County
  • 21:00 - 13/07
    Spartans
    vs
    Dunfermline Athletic
  • 23:15 - 13/07
    Queen of South
    vs
    Aberdeen
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 21:00 - 13/07
    Baghdad
    vs
    Al-Naft
  • 21:00 - 13/07
    Karbalaa
    vs
    Al Qasim Sport Club
  • 21:00 - 13/07
    Naft Al Junoob
    vs
    AI Kahrabaa
  • 23:30 - 13/07
    Al Talaba
    vs
    Zakho
  • 23:30 - 13/07
    AL Najaf
    vs
    AL Minaa
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 13/07
    Deportivo Recoleta
    vs
    Deportivo Carapegua
  • 21:00 - 13/07
    Guairena
    vs
    Independiente Luque
  • Iceland Division 2
  • 21:00 - 13/07
    HotturHuginn
    vs
    Haukar Hafnarfjordur
  • 21:00 - 13/07
    Throttur Vogum
    vs
    Fjardabyggd Leiknir
  • 22:00 - 13/07
    Kormakur
    vs
    UMF Selfoss
  • 22:59 - 13/07
    KF Fjallabyggdar
    vs
    KF Gardabaer
  • 22:59 - 13/07
    Volsungur husavik
    vs
    Vikingur Olafsvik
  • The women league of Argentina
  • 21:00 - 13/07
    CA Estudiantes Caseros (W)
    vs
    Gimnasia LP (W)
  • 01:00 - 14/07
    Social Atletico Television (W)
    vs
    UAI Urquiza (W)
  • Iceland 3 Deild
  • 21:00 - 13/07
    FC Arbaer
    vs
    Vaengir Jupiters
  • 21:00 - 13/07
    Kari Akranes
    vs
    UMF Vidir
  • 22:59 - 13/07
    Magni
    vs
    KFK Kopavogur
  • 22:59 - 13/07
    UMF Sindri Hofn
    vs
    KV Reykjavik
  • Republic of Ireland National League Women
  • 21:00 - 13/07
    DLR Waves (W)
    vs
    FC Treaty United (W)
  • 22:59 - 13/07
    Galway LFC (W)
    vs
    Peamount Utd (W)
  • 00:00 - 14/07
    Wexford Youths (W)
    vs
    Yalong City (W)
  • 01:35 - 14/07
    Cork City (W)
    vs
    Bohemians Dublin (W)
  • Germany Landespokal
  • 21:00 - 13/07
    DJK Don Bosco Bamberg
    vs
    TSV Abtswind
  • Iceland Women Division 1
  • 21:00 - 13/07
    Grotta (W)
    vs
    IA Akranes (W)
  • Bolivia Regional Cup
  • 21:00 - 13/07
    CD Torre Fuerte
    vs
    Ciudad Nueva Santa Cruz
  • 22:00 - 13/07
    Universitario de Sucre
    vs
    CD Aleman
  • 02:00 - 14/07
    Destroyers
    vs
    24 de Septiembre 1969
  • 02:00 - 14/07
    Nacional Sucre
    vs
    Stormers Sporting Club
  • Latvia Cup
  • 22:00 - 13/07
    Beitar Riga Mariners
    vs
    Metta/LU Riga
  • 22:00 - 13/07
    Marupe
    vs
    FK Auda Riga
  • 22:59 - 13/07
    JDFS Alberts
    vs
    Olaine
  • 22:59 - 13/07
    FK Ventspils
    vs
    Riga FC
  • 00:00 - 14/07
    FK Rigas Futbola skola
    vs
    BFC Daugavpils
  • Council of East and Central Africa Football Associ
  • 22:00 - 13/07
    Al-Hilal Omdurman
    vs
    Red Arrows
  • 01:00 - 14/07
    Gor Mahia
    vs
    ASAS Djibouti Telecom
  • Mexico Youth U23
  • 22:00 - 13/07
    Club Leon U23
    vs
    Pachuca U23
  • 22:00 - 13/07
    Monterrey U23
    vs
    Cruz Azul U23
  • 22:00 - 13/07
    Necaxa U23
    vs
    Puebla U23
  • 22:00 - 13/07
    Toluca U23
    vs
    Juarez FC U23
  • 00:00 - 14/07
    Santos Laguna U23
    vs
    Unam Pumas U23
  • Argentine Division 2
  • 22:05 - 13/07
    Deportivo Moron
    vs
    Chaco For Ever
  • 00:10 - 14/07
    Chacarita juniors
    vs
    Quilmes
  • 01:00 - 14/07
    Estudiantes de Caseros
    vs
    Talleres Rem de Escalada
  • 01:00 - 14/07
    Gimnasia Mendoza
    vs
    Atletico Rafaela
  • 01:00 - 14/07
    CA Brown Adrogue
    vs
    Almagro
  • 01:30 - 14/07
    All Boys
    vs
    Alvarado Mar del Plata
  • 03:15 - 14/07
    Temperley
    vs
    Defensores de Belgrano
  • 04:00 - 14/07
    Tristan Suarez
    vs
    Racing de Cordoba
  • VĐQG Uruguay
  • 22:30 - 13/07
    Rampla Juniors FC
    vs
    Liverpool URU
  • 01:00 - 14/07
    Danubio FC
    vs
    Nacional Montevideo
  • 03:30 - 14/07
    Boston River
    vs
    Miramar Misiones FC
  • Peru Reserves League
  • 22:30 - 13/07
    Cusco FC Reserves
    vs
    Sporting Cristal Reserves
  • 22:30 - 13/07
    Sport Huancayo Reserves
    vs
    Deportivo Garcilaso Reserves
  • Iceland Division 1
  • 22:59 - 13/07
    Afturelding
    vs
    Thor Akureyri
  • 22:59 - 13/07
    Dalvik Reynir
    vs
    UMF Njardvik
  • Chile Primera D
  • 22:59 - 13/07
    Provincial Ovalle
    vs
    Puerto Montt
  • 02:00 - 14/07
    Osorno
    vs
    D. Concepcion
  • 06:00 - 14/07
    Fernandez Vial
    vs
    Lautaro de Buin
  • Chile Tercera
  • 22:59 - 13/07
    AC Colina
    vs
    Imperial Unido
  • 22:59 - 13/07
    Deportes Quillon
    vs
    Iberia Los Angeles
  • 02:00 - 14/07
    Deportes Valdivia
    vs
    Municipal Salamanca
  • Gambia Division 2
  • 22:59 - 13/07
    Gambian Dutch Lions
    vs
    Elite United
  • Latvia 3. Liga
  • 22:59 - 13/07
    AC Jules Verne
    vs
    Kadaga
  • Chile Cup
  • 23:30 - 13/07
    Union Espanola
    vs
    CD Magallanes
  • 04:30 - 14/07
    Colo Colo
    vs
    Deportes Santa Cruz
  • Siêu Cúp Nga
  • 00:30 - 14/07
    Zenit St. Petersburg
    vs
    FC Krasnodar
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 00:45 - 14/07
    Americano RJ
    vs
    Serrano BA
  • 00:45 - 14/07
    Cabofriense(RJ)
    vs
    Duque de Caxias RJ
  • 00:45 - 14/07
    CFRJ Marica RJ
    vs
    Resende-RJ
  • 00:45 - 14/07
    Olaria
    vs
    CEAC/Araruama
  • 00:45 - 14/07
    GE Petropolis
    vs
    Artsul RJ
  • VĐQG Peru
  • 01:00 - 14/07
    Comerciantes Unidos
    vs
    Cienciano
  • 03:30 - 14/07
    Univ.Cesar Vallejo
    vs
    Alianza Lima
  • 06:00 - 14/07
    Universitario De Deportes
    vs
    Carlos Manucci
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 01:00 - 14/07
    Deportivo Armenio
    vs
    Los Andes
  • 01:00 - 14/07
    Sportivo Dock Sud
    vs
    San Martin Burzaco
  • Brazil Youth
  • 01:00 - 14/07
    Gremio (Youth)
    vs
    Corinthians Paulista (Youth)
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 01:00 - 14/07
    Central Cordoba De Rosario
    vs
    Deportivo Espanol
  • 01:00 - 14/07
    Club Lujan
    vs
    Uhl Que Sa
  • 01:00 - 14/07
    Ituzaingo
    vs
    Real Pilar
  • 01:00 - 14/07
    Puerto Nuevo
    vs
    Centro Espanol
  • Peru B League
  • 01:00 - 14/07
    Juan Pablo II College
    vs
    Molinos El Pirata
  • 03:15 - 14/07
    Deportivo Llacuabamba
    vs
    FC San Marcos
  • 03:30 - 14/07
    Academia Deportiva Cantolao
    vs
    CD Coopsol
  • Brazil Paulista Serie B
  • 01:00 - 14/07
    Manthiqueira/SP U23
    vs
    Inter de Bebedouro U23
  • 01:00 - 14/07
    Paulista SP U23
    vs
    ECUS U23
  • 01:00 - 14/07
    Colorado Caieiras SP Youth
    vs
    Mauaense SP U23
  • 01:00 - 14/07
    Atletico Aracatuba U23
    vs
    Sao Carlos U23
  • 01:00 - 14/07
    Maua FC U23
    vs
    tupa SP U23
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 01:00 - 14/07
    Aymores
    vs
    EC Mamore MG
  • Brazil Campeonato Maranhense
  • 01:00 - 14/07
    Vitoria ES
    vs
    Rio Branco AC
  • 03:00 - 14/07
    Desportiva Ferroviaria ES
    vs
    Porto Vitoria
  • Brazil Campeonato Sergipano A2
  • 01:00 - 14/07
    Flamengo SE
    vs
    Frei Paulistano
  • Uruguay Amateur Cup
  • 01:00 - 14/07
    Lavalleja de Minas
    vs
    Melo Wanderers
  • 01:00 - 14/07
    CA Universitario Salto
    vs
    Estudiantil Sanducero
  • Brazil Campeonato Pernambucano A2
  • 01:00 - 14/07
    Ibis SC
    vs
    Ypiranga PE
  • Brazil Serie D
  • 01:00 - 14/07
    Ipora EC
    vs
    Real FC
  • 01:00 - 14/07
    Santa Cruz RN
    vs
    Iguatu CE
  • 02:00 - 14/07
    CA Patrocinense
    vs
    Santo Andre
  • 02:00 - 14/07
    CS Sergipe
    vs
    EC Jacuipense
  • 02:00 - 14/07
    River PI
    vs
    Maranhao
  • 02:00 - 14/07
    Petrolina PE
    vs
    ASA AL
  • 02:00 - 14/07
    Esporte Clube Sao Jose SP
    vs
    Pouso Alegre
  • 02:00 - 14/07
    Manauara
    vs
    Sao Raimundo/RR
  • 02:00 - 14/07
    Juazeirense
    vs
    Retro/PE
  • 02:00 - 14/07
    Inter de Limeira
    vs
    Costa Rica MS
  • 02:00 - 14/07
    Capital TO
    vs
    Uniao Rondonopolis MT
  • 02:00 - 14/07
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    vs
    America FC Natal RN
  • 03:00 - 14/07
    Humaita AC
    vs
    Manaus (AM)
  • 03:00 - 14/07
    Portuguesa RJ
    vs
    Real Noroeste
  • 03:00 - 14/07
    Princesa AM
    vs
    Rio Branco AC
  • 04:00 - 14/07
    Trem-AP
    vs
    Porto Velho
  • 04:00 - 14/07
    Cianorte PR
    vs
    Cascavel PR
  • 04:00 - 14/07
    Mixto EC
    vs
    Anapolis FC
  • 04:30 - 14/07
    Maringa FC
    vs
    Ah so Santa SP
  • 05:00 - 14/07
    Itabuna BA
    vs
    Ipatinga
  • Hạng Nhì Brazil
  • 01:30 - 14/07
    Gremio Novorizontin
    vs
    Guarani SP
  • 03:00 - 14/07
    Sport Club do Recife
    vs
    America MG
  • 04:00 - 14/07